Trực tiếp chung kết bóng đá nam seagame 30

     
Trực tiếp soccer VTV6: Cập nhật thông tin bắt đầu về Trực tiếp soccer VTV6, hình ảnh, đoạn phim clip mới nhất về Trực tiếp đá bóng VTV6 trên dinhlathang.net.Việt Nam

Bạn đang xem: Trực tiếp chung kết bóng đá nam seagame 30


Cung cấp liên kết xem trực tiếp U23 Hàn Quốc vs U23 Trung Quốc 20h15 ngày 9/1 trên VCK U23 Châu Á 20đôi mươi bên trên kênh VTV6.

Cập nhật lịch trực tiếp tầm thường kết đá bóng phái mạnh SEA Games 30 của U22 nước ta vs U22 Indonesia trên kênh VTV6, VTV5 tiên tiến nhất cho tới tín đồ ngưỡng mộ soccer toàn quốc.
Bảng tổng sắp tới SEA Games 30
Quốc gia
*
*
*
Tổng số

LỊCH THI ĐẤU soccer nam

Xem thêm: Kí Tự Đặc Biệt Fifa Online 3 Mới Nhất 2019 Dùng Để Đặt Tên Nhân Vật

Ngày Môn Vận khích lệ HC
11/6Điền khiếp (4 x 400 mét tiếp sức bạn nữ )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Tdiệt - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền tởm (dancing bố bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền kinh (khiêu vũ cao nam)Đào Văn Thủy
11/6Điền ghê (4 x 400 mét tiếp sức phái nam )Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch
11/6Điền khiếp (100m thừa rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi Fe (song nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền ghê ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền gớm ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền khiếp ( 1.500 mét nam)Dương Văn uống Thái
11/6Điền tởm (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi sắt (song nam)Ngô Rom - Trần Thạch Lam
11/6Bắn súng (vây cánh đàn bà súng ngắn thêm 25m)Triệu Thị Hoa Hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (bốn người)Ngọc Đức - Minc Chính - Đặng Dũng - Quang Tùng
11/6Bắn súng (bè bạn phái mạnh 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinc - Trần Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m đôi phái nam hạng nhẹ)Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn uống Đức
11/6Bắn súng (50m súng nđính hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (đôi nam)Đàm Vnạp năng lượng Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (song nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m song nàng hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Tkhô cứng Huyền
11/6Rowing ( 500m cá thể nam)Nguyễn Văn uống Linh
10/6Bơi (400m trường đoản cú do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền khiếp (1500 m nam)Lâm Quang Nhật
10/6Điền kinh (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng Quang Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền tởm (800m nam)Dương Vnạp năng lượng Thái
10/6Điền khiếp (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền khiếp (10 môn păn năn hợp)Nguyễn Văn uống Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Văn uống Hải
10/6Điền khiếp (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà đối chọi nam)Đinch Pmùi hương Thành
10/6Điền gớm (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (màn trình diễn từ do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (khiêu vũ chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (nhảy đầm chống)Lê Tkhô giòn Tùng
10/6TDDC (xà kép nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà knghiền nam)Đinh Phương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng con gà 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu tìm (tìm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi nam nữ)Mỹ Trang - Quang Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú