Lịch thi đấu bóng đá nam seagame 30

     

*
3 - 1
*
Partizan Beograd Copa Libertadores, Hôm ni - 20/08 Barcelona SC 07:30 Fluminense Copage authority Sudamericamãng cầu, Hôm nay - 20/08 Athletico Paranaense 05:15 LDU de Quito Libertad 07:30 Santos FC Hạng độc nhất Brazil, Hôm nay - 20/08 Brusque 0 - 1 Goias Brasil de Pelotas 0 - 1 CS Alagoano Hạng độc nhất Áo, Hôm nay - 20/08 Amstetten 23:30 SV Lafnitz Austria Wien (A) 23:30 FC Liefering BW Linz 23:30 SK Rapid Wien II Floridsdorfer AC 23:30 SKN St. Poelten Vorwaerts Steyr 23:30 FC Juniors OOe VĐQG Belarus, Hôm nay - 20/08 FK Slutsk 22:00 FK Vitebsk Hạng độc nhất vô nhị Belarus, Hôm nay - 20/08 Lokomotiv Gomel 22:30 Belshimãng cầu Bobruisk Hạng tốt nhất Chile, Hôm ni - 20/08 CD Arturo Fernandez Vial 5 - 2 Deportes Copiapo VĐQG Bulgaria, Hôm nay - 20/08 FC Tsarsko Selo Sofia năm ngoái 22:45 Arda Kardzhali Hạng 2 Đức, Hôm nay - 20/08 Fortuna 23:30 Holstein Kiel Hannover 96 23:30 FC Heidenheyên ổn Hạng độc nhất Croatia, Hôm ni - 20/08 Osijek B 22:30 Dinamo Zagreb B VĐQG Cyprus, Hôm nay - 20/08 Larnaca 23:00 Doxa Katokopia Hạng tốt nhất Séc, Hôm ni - 20/08 Vysocina Jihlava 23:00 FC Vlasyên ổn VĐQG Estonia, Hôm ni - 20/08 Tulevik Viljandi 20:00 Parnu JK Vaprus TJK Legion 22:30 Paide Linnameeskond Hạng tốt nhất Estonia, Hôm nay - 20/08 Maardu Linnameeskond 1 - 3 Flora Tallinn U21 Talinna Kalev 5 - 0 FCI Levadia U21 FC Elva 20:00 Paernu Jalgpalliklubi Tartu JK Welteo 20:00 Nomme United Hạng độc nhất Icelvà, Hôm ni - 20/08 Afturelding 01:00 Vestri Grindavik 2 - 1 Throttur Reykjavik Fram Reykjavik 2 - 1 UMF Selfoss Grotta 2 - 1 Kordrengir Giao hữu, Hôm nay - 20/08 CD Cristo lớn Atletiteo 3 - 1 Zamora CD Estepona 9 - 1 Atletico Benamiel Socuellamos 1 - 1 Villarrubia CF Cordotía 1 - 0 Extremadura SC Vianense 0 - 1 SC Salgueiros Vianense 0 - 1 Salgueiros Anagenniđê mê Artas 22:15 Thesprotos FC Nea Salamis 22:30 ASIL Lysay mê Real Aviles CF 23:15 Leonesa Real Union 23:30 Izarra Champions League, Hôm qua - 19/08Cúp giang sơn Đan Mạch, Hôm qua - 19/08Cúp nước nhà Estonia, Hôm qua - 19/08VĐQG Ai Cập, Hôm qua - 19/08Hạng nhất Ba Lan, Hôm qua - 19/08VĐQG Ai Cập, Hôm qua - 19/08Hạng nhất Mexico, Hôm qua - 19/08VĐQG Mexico, Hôm qua - 19/08Hạng tốt nhất Mexico, Hôm qua - 19/08VĐQG Mexico, Hôm qua - 19/08Hạng nhất Mexiteo, Hôm qua - 19/08Singapore Premier League, Hôm qua - 19/08VĐQG Armenia, Hôm qua - 19/08VĐQG Syria, Hôm qua - 19/08Hạng độc nhất vô nhị Phần Lan, Hôm qua - 19/08Hạng tốt nhất Romania, Hôm qua - 19/08Hạng duy nhất Ba Lan, Hôm qua - 19/08Hạng nhất Anh, Hôm qua - 19/08Europage authority League, Hôm qua - 19/08Hạng tuyệt nhất Anh, Hôm qua - 19/08Copage authority Libertadores, Hôm qua - 19/08Europage authority Conference League, Hôm qua - 19/08Copa Sudamericamãng cầu, Hôm qua - 19/08VĐQG Brazil, Hôm qua - 19/08Hạng tuyệt nhất Brazil, Hôm qua - 19/08Cúp non sông Argentimãng cầu, Hôm qua - 19/08Hạng độc nhất vô nhị Bulgaria, Hôm qua - 19/08VĐQG Costa Rica, Hôm qua - 19/08VĐQG Guatemala, Hôm qua - 19/08Hạng nhất Đan Mạch, Hôm qua - 19/08Ligue 2, Hôm qua - 19/08Hạng duy nhất Estonia, Hôm qua - 19/08VĐQG Faroe Islands, Hôm qua - 19/08Hạng độc nhất Hungary, Hôm qua - 19/08Giao hữu, Hôm qua - 19/08
Malmoe FF 2 - 0 Ludogorets
Benfica 2 - 1 PSV
Young Boys 3 - 2 Ferencvaros
FC Helsingoer 2 - 1 HB Koege
Tammeka 3 - 1 FC Kuressaare
Ghazl Al Mehalla 1 - 3 El Entag El Harby
Arka Gdynia 3 - 1 Widzew Lodz
Misr El-Maqasa 3 - 5 National Bank
Alebrijes Oaxaca 2 - 3 CD Tepatitlan de Morelos
Cruz Azul 1 - 1 Monterrey
Santos 1 - 1 Atlas
Correcaminos de la UAT 2 - 2 Leones Negros
CD Guadalajara 0 - 3 Leon
FC Juarez 1 - 2 CF America
Dorados 4 - 1 Cimarrones de Sonora
Balestier Khalsa FC 5 - 2 Tampines Rovers FC
Sevan 2 - 0 Ararat
Van 1 - 0 BKMA
Al-Ittihad 2 - 2 Al-Jaish
Al-Nawaeir 1 - 1 Tishreen
Al-Shorta 2 - 1 Al-Futowa
Al-Wahdomain authority 0 - 0 Jableh SC
Al-Wathbah 0 - 0 Al-Karamah
Hutteen 2 - 1 Al-Taleiah
TPS 2 - 3 RoPS
FC Metaloglobus Bucuresti 1 - 1 Hermannstadt
Odra Opole 1 - 0 Zaglebie Sosnowiec
Polkowice 0 - 0 Chrobry Glogow
Birmingham City 0 - 2 Bournemouth
Hull City 0 - 1 Derby County
Middlesbrough 2 - 3 Queens Park
Nottingsi Forest 1 - 2 Blackburn Rovers
Celtic 2 - 0 AZ Alkmaar
West Brom 4 - 0 Sheffield United
River Plate 03:00 Atletiteo MG
Sao Paulo 03:00 Palmeiras
Barcelomãng cầu SC 03:00 Cerro Porteno/Fluminense
Flamengo 03:00 Olimpia/Internacional
Flamengo 5 - 1 Olimpia
Atletico MG 3 - 0 River Plate
Shakhter Karagandy 1 - 2 Maccabi Tel Aviv
Flora Tallinn 4 - 2 Shamroông xã Rovers
KuPS 0 - 4 Union Berlin
Qarabag 1 - 0 Aberdeen
Rakow Czestochowa 1 - 0 Gent
Club Atletico Penarol 1 - 0 Sporting Cristal
Cuiatía 0 - 1 Gremio
Vila Nova 0 - 0 Vitoria
Guarani 1 - 1 Botafogo RJ
CRB 0 - 0 Operario Ferroviario
Vasco domain authority Gama 1 - 2 Londrina EC
Gimnasia LPhường 2 - 3 Argentinos Juniors
Ludogorets Razgrad II 1 - 0 Montana
Guadalupe FC 2 - 2 Sporting San Jose
Nueva Concepcion 2 - 1 Coban Imperial
Vendsyssel FF 1 - 2 AC Horsens
Quevilly 1 - 2 SC Bastia
Tammeka U21 0 - 4 Paide Linnameeskond U21
HB Torshavn 2 - 3 Klaksvik
Aqvital FC Csakvar 0 - 0 BFC Siofok
Soroksar SC 00:00 Pecđê mê MFC
Diosgyori VTK 1 - 1 Kecskemeti TE
Dumãng cầu Aszfalternative text TVSE 1 - 2 III Keruleti TVE
FC Ajka 1 - 1 Szolnok
Haladas 3 - 1 Bekescsaba
Pecsi MFC 1 - 1 Soroksar SC
Real Murcia 0 - 1 Hercules
Olympic Charleroi Chatelet Farciennes 0 - 2 Sporting Charleroi
Alcoyano 0 - 0 Athletic Torrellano
Badalomãng cầu 1 - 2 CE Manresa
CE Andratx 3 - 1 CD Murense
UCAM Murcia 1 - 0 CD El Ejibởi vì 2012
Fundacio Esportiva Grama 1 - 0 San Cristobal Cp
UE Costa Brava 0 - 1 Sabadell
UE Castelldefels 1 - 1 AE Prat
CD Loja 2 - 0 Antequera CF
Espanyol B 2 - 3 UD Cornella
RCD Carabanchel 1 - 0 AD Parla
Real Avila CF 1 - 0 Alcorcon
CD Varea 0 - 5 Deportivo Alaves B
CF Motril 2 - 0 Atarfe Industrial
FC Vilafranca 0 - 1 Meridomain authority
CD Coria 1 - 1 Salamanca CF UDS
Forli 2 - 2 R.C. Cesena
Atletico Porcumãng cầu CF 1 - 3 CD Pozoblanteo
Barcelona 17:00 Man City