Kết quả bóng đá nam sea games 30 của u22 việt nam

     
cập nhật hiệu quả soccer 3/4: Cập nhật tin tức bắt đầu về update tác dụng đá bóng ba phần tư, hình hình họa, đoạn Clip clip tiên tiến nhất về update hiệu quả soccer ba phần tư trên dinhlathang.net

Bạn đang xem: Kết quả bóng đá nam sea games 30 của u22 việt nam


Sport 247 - Đội chủ sảnh Nou Camp sẽ giành vừa đủ 3 điểm trong trận đấu muộn vòng 29 La Liga, trong những khi đó Juventus bị Napoli gắng hòa 1-1.
Bảng tổng sắp đến SEA Games 30
Quốc gia
*
*
*
Tổng số

LỊCH THI ĐẤU đá bóng nam
*
Brazil

Xem thêm: Cách Kiếm Tinh Hoa Lam Mùa 8, Cách Kiếm Tinh Hoa Cam Và Lam Mùa 11 Rất Dễ Dàng

Ngày Môn Vận khích lệ HC
11/6Điền ghê (4 x 400 mét tiếp mức độ cô gái )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Tdiệt - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền kinh (dancing tía bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền kinh (khiêu vũ cao nam)Đào Vnạp năng lượng Thủy
11/6Điền gớm (4 x 400 mét tiếp sức phái nam )Đào Xuân Cường - Lương Văn uống Thao - Lê Trọng Hinc - Quách Công Lịch
11/6Điền tởm (100m quá rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi Fe (đôi nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền gớm ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền gớm ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền gớm ( 1.500 mét nam)Dương Văn uống Thái
11/6Điền gớm (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi sắt (đôi nam)Ngô Rom - Trần Thạch Lam
11/6Bắn súng (bè bạn thiếu phụ súng nthêm 25m)Triệu Thị Hoa Hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (bốn người)Ngọc Đức - Minh Chính - Đặng Dũng - Quang Tùng
11/6Bắn súng (đồng minh nam 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinch - Trần Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m đôi nam giới hạng nhẹ)Nguyễn Văn uống Tuấn - Nguyễn Vnạp năng lượng Đức
11/6Bắn súng (50m súng nthêm hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (song nam)Đàm Văn uống Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (đôi nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m đôi phụ nữ hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Tkhô cứng Huyền
11/6Rowing ( 500m cá thể nam)Nguyễn Văn uống Linh
10/6Bơi (400m từ do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền tởm (1500 m nam)Lâm Quang Nhật
10/6Điền kinh (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng Quang Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền tởm (800m nam)Dương Vnạp năng lượng Thái
10/6Điền ghê (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền ghê (10 môn phối hợp)Nguyễn Văn Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Vnạp năng lượng Hải
10/6Điền ghê (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà đối chọi nam)Đinc Phương Thành
10/6Điền gớm (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (màn biểu diễn trường đoản cú do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (khiêu vũ chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (dancing chống)Lê Thanh hao Tùng
10/6TDDC (xà kép nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà kép nam)Đinh Pmùi hương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng con gà 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu kiếm (tìm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (song nam nữ)Mỹ Trang - Quang Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú