Bảng tổng sắp huy chương sea games 30 mới nhất

     
Bảng xếp hạng, bảng tổng chuẩn bị huy cmùi hương SEA Games 30 năm 2019 mới nhất. Danh sách huy cmùi hương của đoàn thể dục đất nước hình chữ S tại SEA Games 30.

Bạn đang xem: Bảng tổng sắp huy chương sea games 30 mới nhất


Philippines

Việt Nam

Thái Lan

Indonesia

Malaysia

Singapore

Myanamar

Campuchia

Brunei

Lào

Timor-Leste

TT

Đoàn Thể Thao

Huy chương

Tổng HC

Vàng

Bội Bạc

Đồng

1

149118120387

2

9885105288

3

92103123318

4

7384111268

5

555871184

6

534669168

7

4185173

8

463646

9

25613

10

152834

11

0156

Tổng số huy chương

5315297251785

* Bảng tổng sắp huy cmùi hương Seagame 30 sẽ tiến hành cập nhật tiếp tục nkhô giòn nhất!

Đoàn thể dục thể thao đất nước hình chữ S khép lại SEA Games 30 với 98 HCV, 85 HCB và 105 HCĐ, xếp vị trí thứ hai toàn đoàn sau chủ nhà Philppines.

Theo dự loài kiến, đội tuyển con gái với U22 Việt Nam vẫn cùng đi trên chuyến bay về Hà Nội thời gian 18h05 ngày 11/12.

Xem thêm: Bảng Chi Tiết Cấp Độ Lên Nhẫn Trong Au Dition Cập Nhật Đầy Đủ Và Mới Nhất

ĐỘI TUYỂN U22 VIỆT NAM ĐÃ DÀNH CHIẾC HUY CHƯƠNG VÀNG BÓNG ĐÁ NAM SEA GAMES 30 SAU 60 NĂM CHỜ ĐỢI

Danh sách di chuyển viên giành huy cmùi hương của đoàn thể dục thể thao Việt Nam

HC Vàng:

Ngày 10/12

Nguyễn Thị Oanh (điền ghê, 5.000 m nữ)

Trần Tấn Triệu (bơi lội, 10 km)

Nguyễn Văn Công (đồ dùng, 57 kilogam đồ gia dụng tự do nam)

Cấn Tất Dự (vật dụng, 70 kg đồ tự do thoải mái nam)

Nguyễn Thị Mỹ Hạnh (đồ dùng, 62 kilogam nữ)

Kiều Thị Ly (trang bị, 55 kg nữ)

Nguyễn Hữu Định (đồ, 61 kilogam đồ vật tự do nam)

Nguyễn Xuân Định (trang bị, 65 kilogam vật dụng tự do thoải mái nam)

Nguyễn Thị Huyền (điền tởm, 400 m rào nữ)

Hà Văn uống Hiếu (vật, 125 kilogam trang bị tự do thoải mái nam)

Nguyễn Thị Oanh (Điền ghê, 3000m thừa chướng ngại đồ nữ)

Đỗ Quốc Luật (Điền khiếp, 3000m vượt chướng ngại vật nam)

Nguyễn Xuân Phương thơm (kickboxing, 57 kg nam)

Nguyễn Thị Oanh, Quách Thị Lan, Hoàng Thị Ngọc, Nguyễn Thị Hằng (điền tởm, 4x400 m nữ)

Huỳnh Văn uống Tuấn (kickboxing, 51 kg nam)

Quách Công Lịch, Lương Vnạp năng lượng Thao, Trần Đình Sơn, Trần Nhật Hoàng (điền gớm, 4x400 m nam)

Bóng ném bãi tắm biển nam

Bóng đá nam

Ngày 9/12

Trần Ngọc Thúy Vi (aerobic, cá thể nữ)

Phan Thế Gia Hiển, Bùi Minh Phương (aerobic, song nam nữ)

Nguyễn Việt Anh, Nguyễn Chế Tkhô cứng, Vương Hoài Ân (aerobic, đồng đội)

Nguyễn Thị Tâm (boxing, 51 kilogam nữ)

Nghiêm Đình Hiếu (đồ dùng, 87 kilogam đồ gia dụng cổ điển nam)

Nguyễn Bá Sơn (đồ vật, 77 kg thứ cổ điển nam)

Nguyễn Đình Huy (đồ, 55 kilogam vật dụng cổ xưa nam)

Bùi Tiến Hải (đồ vật, 60 kilogam nam đồ dùng cổ điển)

Nguyền Thị Xuân (đồ, 50 kilogam thoải mái nữ)

Trần Thị Ánh Tuyết (taekwonvì chưng, 53 kilogam nữ)

Nguyễn Thị Hằng Nga (kickboxing, 48 kilogam nữ)

Phạm Bá Hợi (kickboxing, 54 kilogam nam)

Đinc Thị Bích (điền ghê, 800 m nữ)

Dương Văn uống Thái (điền kinh, 800 m nam)

Ngày 8/12

Phạm Thị Thu Trang (điền tởm, quốc bộ 10 km nữ)

Phạm Thị Huệ (điền gớm, chạy 10.000 m nữ)

Đỗ Thị Ánh Nguyệt, Lộc Thị Đào, Nguyễn Thị Phương (phun cung, cung 1 dây bọn nữ)

Nguyễn Hoàng Phi Vũ - Lộc Thị Đào (phun cung, cung 1 dây đôi phái nam nữ)

Lộc Thị Đào (bắn cung, cung 1 dây cá thể nữ)

Nguyễn Thanh hao Duy (karate, kumite bên dưới 60 kg nam)

Nguyễn Thị Pmùi hương, Lưu Thị Thu Uyên ổn, Lê Thị Khánh Vy (karate, kata đồng minh nữ)

Ngô Đình Nại (billiards, carom 1 băng)

Bùi Yến Ly (muay, 54 kg nữ)

Nguyễn Phước Đến, Nguyễn Tiến Nhật, Trương Trần Nhật Minh và Đặng Anh Tuấn (đấu tìm, kiếm 3 cạnh bằng hữu nam)

Nguyễn Thị Oanh (điền khiếp, 1.500 m nữ)

Dương Vnạp năng lượng Thái ( điền kinh, 1.500 m nam)

Lê Tú Chinc (điền gớm, 100 m nữ)

Phạm Thị Thu Hiền (taekwonbởi vì, 62 kilogam nữ)

Trần Hưng Ngulặng (bơi, 400 m tất cả hổn hợp cá nhân nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi, 400 m tất cả hổn hợp cá thể nữ)

Bội Bạc Thị Khiêm (taekwonbởi, 67 kilogam nữ)

Nguyễn Thị Huyền (điền tởm, 400 m nữ)

Trần Nhật Hoàng (điền gớm, 400 m nam)

Đội tuyển bóng đá con gái Việt Nam

Ngày 7/12

Trương Thị Pmùi hương (canoeing, thuyền đối kháng đàn bà 200 m)

Nguyễn Anh Tú - Đoàn Bá Tuấn Anh (nhẵn bàn, song nam)

Nguyễn Thị Tkhô giòn Tbỏ, Nguyễn Ngọc Diễm PHương, Hồ Thị Như Vân, Nguyễn Thị Diệu Tiên, Hà Thị Nga (juvị, đối kháng số đông nữ)

Trần Hồ Duy, Châu Tuyết Vân, Nguyễn Thị Lệ Kyên, Hứa Văn uống Huy, Nguyễn Ngọc Minh Hy (taekwonvày, quyền trí tuệ sáng tạo bằng hữu láo lếu hợp)

Nguyễn Thị Mộng Quỳnh (taekwondo, quyền sáng tạo cá nhân nữ)

Nguyễn Thị Ánh Viên (tập bơi, 400 m tự do nữ)

Nguyễn Thị Ánh Viên (tập bơi, 100 m ngửa nữ)

Nguyễn Thị Hằng, Trần Nhật Hoàng, Quách Thị Lan với Trần Đình Sơn (điền khiếp, 4x400 m tiếp mức độ hỗn hợp)

Ngày 6/12

Lý Hoàng Nam (tennis, đối chọi nam)

Nguyễn Thị Thật (xe đạp, xuất hành đồng hàng nữ)

Trương Thị Pmùi hương (canoeing, 500 m nữ)

Vũ Thành An, Nguyễn Xuân Lợi, Tô Đức Anh, Nguyễn Văn Quyết (đấu tìm, kiếm chém nhẹm đồng đội nam)

Lê Anh Tài (juvày, dưới 90 kg nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi lội, 200 m thoải mái nữ)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi, 200 m ngửa nữ)

Ngày 5/12

Lê Nguyễn Tkhô cứng Long (Pencak silat 50kg nam)

Nguyễn Tiến Nhật (đấu kiếm, kiếm 3 cạnh cá nhân nam)

Nguyễn Huy Hoàng (tập bơi, 1.500 m thoải mái nam)

Trần Hưng Nguyên ổn (bơi lội, 200 m hỗn hợp cá nhân nam)

Ngày 4/12

Nguyễn Huy Hoàng (tập bơi, 400m tự do thoải mái nam)

Đinh Pmùi hương Thành (thể thao qui định, xà kép)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi, 200 m hỗn hợp cá nhân nữ)

Đinc Pmùi hương Thành (thể dục thể thao hình thức, xà đơn)

Ngày 3/12

Phạm Quốc Khánh (wushu, phái mạnh quyền nam)

Hoàng Thị Duyên ổn (Cử Tạ, 59kilogam nữ)

Đỗ Đức Trí (arnis, biểu diễn ko nhạc nam)

Nguyễn Thị Trang (wushu, tán thủ 65 kg nữ)

Bùi Trường Giang (wushu, tán thủ 60 kg nam)

Vũ Thành An (đấu kiếm, tìm chỉm cá thể nam)

Phạm Thị Hồng Tkhô cứng (cử tạ, 64 kilogam nữ)

Đặng Nam (thể dục thể thao chính sách, vòng treo)

Ngày 2/12

Trần Thị Thanh Tbỏ (kurash, trên 70 kg nữ)

Lê Đức Đông (kurash, dưới 66 kilogam nam)

Vũ Ngọc Sơn (kurash, bên dưới 73 kg nam)

Bùi Minch Quân (kurash, dưới 81 kilogam nam)

Nguyễn Thị Lan (kurash, bên dưới 70 kg nữ)

Ngày 1/12

Phạm Thị Nlỗi Quỳnh (xe đạp điện địa hình, băng đồng nữ)

Nguyễn Đức Hòa - Phạm Thị Hải Yến (dancesport, song nam giới chị em quickstep)

Vương Thị Huyền (cử tạ, 45 kilogam nữ)

Lại Gia Thành (cử tạ, 55kilogam nam)

Minh Trường với Nhã Ulặng (dancesport)

Trần Thương thơm (Kurash)

Hoàng Thị Tình (Kurash)

Vũ Thị Thanh Bình (võ gậy)

Đào Thị Hồng Nhung (võ gậy)

Nguyễn Thị Cđộ ẩm Nhi (Võ gậy, bên trên 60kg nữ)

HC Bạc:

Ngày 10/12

Phạm Thị Huệ (điền khiếp, 5.000 m nữ)

Nguyễn Huy Hoàng (tập bơi, 10 km)

Regu phụ nữ (Cầu mây)

Quách Thị Lan (Điền kinh, 400m vượt rào nữ)

Nguyễn Ngọc Tú (Jiujitsu, 62kilogam nữ)

Quách Công Lịch (Điền tởm, 400m thừa rào nam)

Đỗ Thế Kiên (billiards, pool 9 bóng cá thể nam)

Nguyễn Trung Cường (điền ghê, 3000 m chướng ngại vật đồ nam)

Bùi Văn Sự (điền kinh, 10 môn phối hợp)

Ngày 9/12

Nguyễn Vnạp năng lượng Lai (điền khiếp, 5.000 m nam)

Võ Xuân Vĩnh (điền ghê, đôi mươi km đi bộ nam)

Nguyễn Tiến Cương, Nguyễn Văn uống Đầy, Thạch Phi Hùng (phun cung, cung 3 dây bạn hữu nam)

Châu Kiều Oanh, Nguyễn Vnạp năng lượng Đầy (phun cung, cung 1 dây đôi phái mạnh nữ)

Nguyễn Thành Nhân (karate, bên trên 75 kilogam nam)

Đỗ Nhã Ulặng (boxing, 54 kilogam nữ)

Đào Lê Thu Trang (jujitsu, bên dưới 45 kg nữ)

Nguyễn Văn Đương (boxing, 56 kg nam)

Nguyễn Công Thanh khô (đồ, 63 kilogam vật cổ điển nam)

Dương Hồng Phúc (vật dụng, 72 kilogam đồ dùng cổ xưa nam)

Khuất Pmùi hương Anh (điền khiếp, 800 m nữ)

Nguyễn Mạnh Cường (boxing, 75 kg nam)

Trương Đình Hoàng (boxing, 81 kilogam nam)

Trần Thị Yến Hoa (điền ghê, 100 m rào nữ)

Đỗ Thế Kiên (billiards, pool 10 bóng)

Nguyễn Văn uống Hải (boxing, 64 kg nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (tập bơi, 800 m tự do nữ)

Bóng chuyền nữ

Regu anh em chị em môn cầu mây

Ngày 8/12

Phạm Thị Hồng Lệ (điền gớm, chạy 10.000 m nữ)

Lê Thị Hiền - Phạm Thị Huệ (rowing, thuyền song nữ)

Nguyễn Văn uống Hà - Nhỏng Đình Nam (rowing, thuyền song nam hạng dịu 2 mái chèo)

Phạm Chình họa Phúc (billiards, carom 1 băng)

Bùi Thu Hà, Phùng Khánh Ly, Lê Minh Hằng, Đỗ Thị Tâm (đấu kiếm, kiếm chém nhẹm đồng đội nữ)

Lê Quang Liêm (cờ vua, cờ chớp nam)

Nguyễn Doãn Long (muay, 57 kilogam nam)

Ngày 7/12

Đinch Thị Hảo - Tạ Tkhô hanh Huyền (rowing, thuyền song đàn bà hạng nhẹ)

Hoàng Xuân Vinch (bắn nhau, 10 m súng ngắn khá nam)

Nguyễn Thị Pmùi hương (karate, kata nữ)

Đinch Thị Hương (karate, kumite hạng 50 kg nữ)

Phan Vũ Nam, Nguyễn Tấn Công, Bùi Thiện tại Hoàng, Lê Khắc Nhân, Nguyễn Châu Hoàng Lân (juvì chưng, đối kháng bầy đàn nam)

Lê Tú Chinch (điền gớm, 200 m nữ)

Nguyễn Ngọc Minc Hy (taekwonvì, quyền sáng tạo cá thể nam)

Ngày 6/12

Daniel Cao Nguyễn (quần vợt, solo nam)

Savanna Lý Nguyễn (tennis, 1-1 nữ)

Trần Văn uống Vũ (canoeing, K1-1000m nam)

Đỗ Thị Anh, Nguyễn Thị Thu Pmùi hương, Nguyễn Thu Pmùi hương, Lưu Thị Thanh khô Nhàn (đấu tìm, tìm liễu lũ nữ)

Nguyễn Thị Nlỗi Ý (juvì, bên trên 78 kg nữ)

Ngày 5/12

Nguyễn Đình Tuấn (pencak silat, đơn bên dưới 55 kilogam nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (tập bơi, 50 m ngửa nữ)

Ngày 4/12

Nguyễn Thị Vân (cử tạ cô gái, 71kg)

Phạm Tuấn Anh (cử tạ, 73 kilogam nam)

Lê Nguyễn Paul (tập bơi, 100 m ngửa nam)

Đội bơi lội 4x200 m tự do thoải mái nam

Ngày 3/12

Trần Thị Minch Huyền (wushu, thái rất tìm nữ)

Ngô Văn Huỳnh (arnis, trình diễn nam)

Triệu Thị Hoài (arnis, trình diễn có nhạc nữ)

Đinc Xuân Hoàng (cử tạ, 67 kilogam nam)

Nguyễn Thị Chinc (wushu, tán thủ 48 kg nữ)

Nguyễn Ngọc Trường Sơn (cờ vua, cờ nhanh hao nam)

Đỗ Thị Ngọc Hương (thể thao lao lý, xà lệch)

Ngày 2/12

Văn uống Công Quốc (arnis, bên dưới 55 kilogam nam)

Nguyễn Đức Trí (arnis, dưới 60 kg nam)

Thạch Kim Tuấn (cử tạ, 61 kg nam)

Vương Tkhô giòn Tùng (arnis, trên 65 kilogam nam)

Nguyễn Thị Hương (arnis, dưới 50 kilogam nữ)

Nguyễn Thị Thúy (cử tạ, 55 kg nữ)

Nguyễn Thị Cúc (arnis, trên 60 kilogam nữ)

Ngày 1/12

Đức Hòa - Hải Yến (dancesport, đôi phái nam thiếu nữ tango)

Đức Hòa - Hải Yến (dancesport, song phái nam thiếu nữ viennese waltz)

Cà Thị Thơm (xe đạp địa hình, băng đồng nữ)

Vũ Vnạp năng lượng Kiên (arnis, 55-60 kg nam)

Nguyễn Đoàn Minc Trường - Nguyễn Trọng Nhã Ulặng (dancesport, đôi nam nữ samba)

Lê Hữu Phước (dancesport, breaking men)

Phú Thái Việt (arnis, bên trên 65 kg nam)

Đinch Phương thơm Thành (TDDC, toàn năng)

Minh Trường - Nhã Uim (dancesport, five sầu dance)

HC Đồng:

Ngày 10/12

Esports, Dota 2

Hồng Phúc (esports, starcraft II)

Lại Thị Nga (Kiông xã Boxing, 55kilogam nữ)

Nguyễn Thế Hưởng (Kiông chồng Boxing, 63,5kilogam nam)

Bóng rổ phái mạnh 5x5

Lưu Minch Thiện nay (Jiujitsu, trên 94kg nam)

Lê Duy Thành (Jiujitsu, dưới 94kg nam)

Hoàng Mạnh Tùng (jujitsu, dưới 85 kg nam)

Đào Hồng Sơn (jujitsu, bên dưới 56 kilogam nam)

Ngày 9/12

Bùi Thị Thảo (karate, bên trên 61 kg nữ)

Châu Kiều Oanh, Lê Phương thơm Thảo, Nguyễn Tường Vi (phun sung, cung 3 dây người quen biết nữ)

Cấn Văn uống Thắng (jujitsu, dưới 62 kilogam nam)

Dương Thị Tkhô nóng Minch (jujitsu, bên dưới 49 kilogam nữ)

Trần Lê Anh Tuấn (billiars, English billiards)

Giang Việt Anh, Phạm Trường An, Sài Công Nguyên (karate, kata bầy đàn nam)

Trần Thị Yến Hoa, Lê Thị Mộng Tuyền, Hà Thị Thu, Lê Tú Chinh (điền tởm, 4x100 m nữ)

Phạm Đăng Quang (taekwonvị, 63 kg nam)

Hoàng Đức Anh (taekwonvì, 54 kg nam)

Thành Đạt (boxing, 60 kilogam nam)

Trần Hưng Nguyên ổn, Phạm Tkhô nóng Bảo, Hoàng Quý Phước, Ngô Đình Chuyền (bơi, 4x100 m tiếp mức độ hỗn hợp nam)

Nguyễn Hoài Văn uống (điền kinh, ném nhẹm lao nam)

Kiều Thị Diễm (boxing, 48 kilogam nữ)

Phạm Thị Diễm (điền khiếp, nhảy đầm cao nữ)

Esports, arena of valor

Ngày 8/12

Lê Hoàng Đức (muay, 45 kilogam nam)

Lê Tuấn Minh (cơ vua, cờ chớp nam)

Hoàng Thị Bảo Trâm (cờ vua, cờ chớp nữ)

Khuất Phương Anh (điền ghê, 1.500 m nữ)

Đặng Hồng Sơn (karate, 67 kilogam nam)

Trang Cẩm Lành (karate, 55 kg nữ)

Hồ Thị Thu Hiền (karate, 61 kilogam nữ)

Vũ Thị Mộng Mơ (điền kinh, nhảy xa nữ)

Nguyễn Hữu Kim Sơn (bơi, 400 m tất cả hổn hợp cá nhân nam)

Ngày 7/12

Lê Mậu Trường - Phan Mạnh Linch (rowing, thuyền đôi nam)

Dương Anh Đức (canoeing, thuyền đối kháng phái mạnh 200 m)

Nguyễn Quốc Toản - Phan Ngọc Sang (canoeing, thuyền song nam)

Trần Quốc Cường (đột kích, 10 m súng ngắn hơi nam)

Nguyễn Nhỏng Hoa, Trần Thúy Vinch, Vũ Thị Hồng, Nguyễn Thị Trang (đấu kiếm, tìm 3 cạnh đồng chí nữ)

Lê Trần Kim Uyên (taekwonvì chưng, quyền tiêu chuẩn cá nhân nữ)

Lê Trần Klặng Uyên ổn, Nguyễn Thị Kyên Hà, Ngô Thị Thùy Dung (taekwonvị, quyền tiêu chuẩn cộng đồng nữ)

Hoàng Quý Phước (tập bơi, 200 m tự do nam)

Lê Nguyễn Paul (tập bơi, 50 m ngửa nam)

Vũ Thị Mến (điền kinh, nhảy 3 bước nữ)

Ngày 6/12

Phạm Thị Hồng Lệ (điền kinh, marabé nhỏ nữ)

Ngô Phương thơm Mai (dancing cầu, cầu mượt 3 m nữ)

Lý Hoàng Nam - Phạm Quốc Khánh (quần vợt, đôi nam)

Bùi Thanh Phẩm - Trần Thành (canoeing, C2-1000 m nam)

Daniel Cao Nguyễn - Nguyễn Văn Pmùi hương (quần vợt, đôi nam)

Phan Thị Tkhô nóng Bình - Trần Thuỵ Tkhô giòn Trúc (tennis, đôi nữ)

Nguyễn Thị Thúy Kiều - Thạch Thị Ánh Lan (bi sắt, đôi nữ)

Dương Thị Quỳnh Nlỗi (sambo, hạng bên dưới 80 kilogam nữ)

Nguyễn Châu Hoàng Lân (jubởi vì, trên 100 kg nam)

Lê Nguyễn Paul (tập bơi, 100 m bướm nam)

Lê Nguyễn Paul, Ngô Đình Chuyền, Trần Hưng Ngulặng, Hoàng Quý Phước (bơi, 4x100 m từ bỏ do)

Ngày 5/12

Phạm Thị Tươi (pencak silat, solo bên dưới 55 kg nữ)

Nguyễn Ngọc Toản (pencak silat, đơn dưới 65 kg nam)

Bộ ba (bi sắt)

Nguyễn Phước Đến (đấu tìm, tìm 3 cạnh cá nhân nam)

Nguyễn Hữu Kim Sơn (bơi lội, 1.500 m tự do thoải mái nam)

Ngày 4/12

Nguyễn Thị Nlỗi Hoa (đấu tìm, tìm 3 cạnh nữ)

Lê Tkhô nóng Tùng (thể thao qui định, nhảy kháng nam)

Huỳnh Hà Hữu Hiếu - Trần Thị Lụa ( muay, quyền song nữ)

Đỗ Thị Vân Anh (thể dục thể thao biện pháp, cầu thăng bằng)

Lê Thanh Tùng (thể thao qui định, xà kép)

Lê Thị Mỹ Thảo (tập bơi, 200 m bướm nữ)

Trần Đoàn Quỳnh Nam (thể thao qui định, thảm thoải mái nữ)

Nguyễn Trần Duy Nhất - Nguyễn Nhất Quyền (muay, quyền đôi nam)

Trần Phương Nga - Nguyễn Thị Bảo Ngọc (Judo, màn biểu diễn song nữ)

Ngày 3/12

Trần Xuân Hiệp (wushu, đao thuật - côn thuật)

Nguyễn Pmùi hương Linc (arnis, màn biểu diễn nữ)

Đỗ Thị Anh (đấu kiếm, kiếm liễu cá thể nữ)

Nguyễn Anh Khôi (cờ vua, cờ nhanh hao nam)

Đỗ Thị Vân Anh (thể thao biện pháp, khiêu vũ phòng nữ)

Nghiêm Vnạp năng lượng Ý (wushu, tán thủ 56 kilogam nam)

Đinc Văn uống Hường (wushu, tán thủ 52 kg nam)

Vũ Minc Đức (wushu, tán thủ 48 kilogam nam)

Đinc Pmùi hương Thành (thể dục thể thao lý lẽ, ngựa vòng)

Ngày 2/12

Phạm Quốc Khánh (wushu, nam giới đao - nam côn)

Nguyễn Thị Phương Trinch (duathlon)

Nguyễn Thị Quyên ổn (cử tạ, 49 kg nữ)

Vũ Đức Hùng (arnis, bên dưới 65 kg nam)

Đội tuyển chọn nhẵn rổ phái mạnh, nội dung 3x3

Đoàn Thị Nhuần (arnis, dưới 55 kg nữ)

Lê Thị Vân Anh (arnis, bên dưới 60 kilogam nữ)

Ngày 1/12

Trần Thị Minh Huyền (wushu, thái rất quyền nữ)

Trần Xuân Hiệp (wushu, ngôi trường quyền nam)

Nguyễn Ngọc Đạt (arnis, 55 kilogam nam)

Nguyễn Trung Kiên - Phạm Hồng Anh (dancesport, dance chachacha)

Vũ Đức Hùng (arnis, 60-65 kg nam)

Lê Thanh khô Tùng (TDDC, toàn năng)

Trung Kiên - Hồng Anh (dancesport, rumba)

Bảng xếp thứ hạng huy cmùi hương SEA Games 29 năm 2017

Malaysia (MAS)

Thái Lan (THA)

đất nước hình chữ S (VIE)

Singapore (SGP)

Indonesia (INA)

Philippines (PHI)

Myanmar (MYA)

Campuphân chia (CAM)

Lào (LAO)

Brunei (BRU)

Timor-Leste (TLS)

TT

Đoàn Thể Thao

Huy chương

Tổng HC

Vàng

Tệ Bạc

Đồng

1

145

92

86

323

2

72

86

88

246

3

58

50

60

168

4

57

58

73

188

5

38

63

90

191

6

24

33

64

121

7

7

10

20

37

8

3

2

12

17

9

2

3

21

26

10

0

5

9

14

11

0

0

3

3

Bảng tổng sắp đến huy chương SEA Games 28 năm 2015

Thái Lan

Singapore

toàn quốc (VIE)

Malaysia

Indonesia

Philippines

Myanmar

Campuchia

Lào

Brunei

Timor-Leste (TLS)

TT

Đoàn Thể Thao

Huy chương

Tổng HC

Vàng

Bội nghĩa

Đồng

1

95

83

69

247

2

84

73

102

259

3

73

53

60

186

4

62

58

66

186

5

47

61

74

182

6

29

36

66

131

7

12

26

31

69

8

1

5

9

15

9

0

4

25

29

10

0

1

6

7

11

0

1

1

2

Các VĐV sẽ tham gia 43/56 môn cùng phân môn của Đại hội cùng với 530 bộ huy chương, trong số kia bao gồm 13 môn đi theo vẻ ngoài buôn bản hội hóa là: Golf, jujitsu, muay, bố môn phối kết hợp, nhảy thể dục thể thao... Mục tiêu của thể thao toàn quốc là lọt Top 3 toàn đoàn, giành 65-70 HCV.